번역의뢰

베한 번역좀 부탁드려요 ^-^

손영길 0 1,093 2009.05.31 20:59
ANH YEU THUONG... !

anh va gia dinh van manh khoe chu a?
hom thu 3 ngay 26 em da gui giay to ma anh can roi .
 anh ah ! khong phai vi thich nhau moi di den ket hon nhu anh noi , ma la chung ta yeu nhau can co nhau moi dung..
em biet , mac du suc ep cua du luan cung khong nho , hanh phuc cua chung ta thi chung ta tu tao dung , xung quanh co cai nhin nhu the nao em khong ban tam . nhung gia dinh va ho hang anh co nhung suy nghi gi moi quan trong.
 ba me cung vi du luan ma lo lang , mac du ba me rat tin o em.
hanh phuc ca mot doi nguoi khong the dem ra danh doi thu gi khac ngoai tinh yeu ..
 ket hon voi anh chi mong muon rang la cung nhau tao dung mot mai am gia dinh hanh phuc .
em luon khao khat dieu nay , dieu ma moi nguoi deu mong muon.nhung may ai co duoc.. hanh phuc that kho ma tron ven , hom nay ta co nhung ngay mai co the khong con nua... nhieu luc em cam thay that buon , buon theo nhung dong suy nghi , buon khi nghi den anh.
anh ah ! ba me mat di luc anh bao nhieu tuoi, chac luc do anh khoc nhieu lam nhi ?
con viec dam cuoi cua chung minh cau da noi chuyen voi ba me roi.
vi dieu kien anh xa xoi , de khong lang phi thoi gian,cong suc va tien bac nen gia dinh cung thong nhat la chung ta hay tu sap xep sao cho thuan tien thi cu lam .
vi ba di coi ngay la vao thang 10 am lich , anh hieu ..
 con viec anh cam thay co loi vi khong kip chao ba me em hieu dieu do .
nhung vi thong qua cau thi da biet anh roi , nen ba me noi chi can anh co tam long la duoc .
em nghi sau nay chung ta con nhieu co hoi ma , anh hieu ..
vi sap toi anh la chong em roi nen ba me xem anh nhu con ruot cua minh va yeu thuong anh nhu em vay , nen rat hieu va thong cam. ba me noi chi can anh va em yeu thuong nhau that long la ba me yen tam..
 con viec em hoi ba me thich qua gi de anh mua, thi ba me noi khong thich qua gi ca . me noi anh cu lo xong viec cua chung minh la duoc ,,
cho nen khi anh ve VN dung co mua qua gi nhe !
anh ah ..chung ta cam on chi phien dich nhieu lam, nhung loi le chi dich rat an tuong nho vay nen nhung cau van cua anh moi hay chu gi..em nghi vay...
   hay giu gin suc khoe va nen bo thuoc la di anh nhe!
cau mong nhung gi tot dep nhat den voi chung ta..
                   em rat nho va yeu anh...tam biet anh yeu.! 

Comments

Category
Facebook Twitter GooglePlus KakaoStory NaverBand