번역의뢰

chi oi dich giup em

최정현 0 606 2008.08.08 11:33

anh yeu quy may ngay hom nay em thuc su met moi.em chan qua ,thoi tiet thi nonglai con dua con cua cua chung minh lam em cang met moi .em da co gang that nhieu nhung duong nhu moi thu lai la vo ich

moi nguoi ko chiu hieu cho em .the moi nguoi nghi rang em la hon dat hon da sao ma ko biet met moi .em cu nghi rang voi em thi me  nhu the nhung khi chung minh co con roi thi moi thu se khac di nhung moi thu cang toi te hon ,dua con be nho cang lam cho em met moi va me lai cang buon vay em phai lam sao day .co nhung luc em muon chet di de khoi phai kho dau.va bot di phan  nao ganh nang cho anh nhung con mot sinh linh be nho dang lon dan len trong em,no ko co toi va em cung yeu anh

tuoi tho cua em da ngap tran nuoc mat em cu tuong rang sau  khi ket hon em se duoc song tron doi hanh phuc ben nguoi em yeu thuong nhung moi thu hoan toan ko nhu the .em da lam hieu rang ai cung yeu thuong em nhu em yeu thuong ho, nhieu luc anh gian em em cam thay vo cung lanh leo don coi vi ngoai anh ra em con biet nuong tua vao ai em cam thay cuoc doi nay that te nhat

nhieu luc anh ko quan tam den em lam em that la buon nhung em ko dam khoc vi so anh buon .anh noi cung anh chia se nhung khi em noi ra anh lai buon dau anh dau boi vi anh con bao nhieu thu phai suy nghi lai them em nua len nhieu luc em buon em ko biet chia se cung ai

em co cam giac tu ngay em toi gia dinh anh thi tinh cam giua anh va me co su thay doi em cam thay em co loi rat nhieu nhung em da co gang het suc ma moi thu van ko co gi thay doi. anh met moi lam dung ko vi em va vi me .anh dung lo neu mot mai gia dinh minh ko co hanh phuc thi nguoi ra di se la em .

Comments

Category
Facebook Twitter GooglePlus KakaoStory NaverBand