번역의뢰

chi oi dich giup em sang tieng han quoc voi

최정현 0 596 2008.07.11 14:54
anh yeu cua em .co  nhieu luc anh cam thay rat  buon ve em phai ko  em xin loi anh nha em nhung luc anh buon trai tim em cung dau nhoi.thay anh met moi vi tat ca cac cong viec sap toi de nang len doi vai cua anh ma em khong giup duoc gi cho anh cang nghi den nhu the em lai cang thuong anh nhieu hon bao gio het, cu nghi den nhu the em lai cang cam thay minh vo dung . em thay tu ngay em sang day  em lai lam tang them ganh lang cho anh. roi trong tuong lai lai con con cua chung ta nua.lai con cai ban tinh nhong nheo cua em nua , em cung ko biet vi sao minh lai nhu the nua co le  em con qua it tuoi  su suy nghi cua em con nong can
em co the giai duoc bai toan kho nhung tronh cuoc song gia dinh co nhung cai em nghi lat oc cung ko the nao hieu  duoc va tat ca nhung thu do lam cho em met moi va doi luc ca chan nan nua
sang day roi em con biet them nhieu dieu ve anh thuc su em hoi buon trong tam tri cua em anh luon la nguoi  vi dai nhat yeu  thuong em nhat  em luon xem anh nhu mot nguoi chong va nguoi cha  ma ewm mai mai yeu quy va tinh yeu do se ko bao gio  phai nhat  vay em mong anh cung yeu thuong em nhieu va that long nhu em da yeu anh  nhung gi trong qua khu anh hay cho qua di em ko trach anh dau du anh da ko that tha voi em .con nguoi ai chang co qua khu nhung con nguoi ta  song voi hien tai chu ko song voi qua khu vay anh hay bo qua tat ca va minh cung mai mai ben nhau song that hanhphuc anh nhe
doi voi em cuoc song gia dinh qua la kho khan nhung anh dung lo em se co gang that nhieu de tro hanh nguoi vo hien mot  nguoi con dau tot  anh hay giup do em nha

nguoi luon yeu anh.

Comments

Category
Facebook Twitter GooglePlus KakaoStory NaverBand