번역의뢰

RE:번역부탁드립니다

하티하이엔 0 606 2008.06.30 10:17
 ▨ 번역부탁드립니다

hom qua em da khong the ngu duoc va da suy nghi rat nhieu .hom qua em va me o nha` em rat la buon tai sao nhung luc me bao pha sua cho con uong thi` me  bao pha 20cm ma con uong xong van con` doi' no' khoc hon 1 tieng sau moi lai cho uong them duoc mot ty nua.moi lan con uong 60cm den 80cm .hom qua em rat la tuc anh khong biet duoc dau.nhung luc ma con uong con lai 1 it em bao me cho con uong not di me bao khong xong con lai doi' me lai bao dua cho con uong not ma nhieu lan em noi' cho con uong not me deu bao khong xong 1 luc sau me lai bao dua cho con uong not .du` la sua hay nuoc' cung deu nhu vay.ma con thi` doi' no' khoc no' ko chiu ngu em bao pha sua cho con me bao khong 1 luc' nua~ xong con khoc qua me lai bao pha cho con .luc' nao em bao pha sua cho con me deu bao 1 luc nua nhung con rat la doi'.tre con moi de? thi` nhanh doi chu' dau nhu nguoi lon thich an luc nao cung duoc dau.me cung khong biet cho con uong nhu nao va pha sua nhu nao luc' me bao em pha 20cm hoac lay nuoc 10cm em da lay dung theo loi me me lai co' nhin` xem co dung ko .me da khong biet luc' nao cho con an va luc' nao  cho an chi 1 ty' mot nhu the' em biet lam sao ma con no' doi

▨ RE:번역부탁드립니다

Chúc mừng em đã sinh em bé!

Lần đầu được nhận thiên chức làm Mẹ dĩ nhiên ai ai cũng đều không có kinh nghiệm nuôi dạy em bé tốt.

Nếu em gặp khó khăn trong việc săn sóc em bé thì hãy gọi số: 1588-8407 để hỏi mất Chị nhen. Tuy rằng mấy Chị cũng không rành và biết hết các phương pháp nuôi dạy con cái nhưng ít nhất tụi Chị cũng có một ít kinh nghiệm trong việc nuôi con ở xứ Hàn này rồi. Chúc gia đình hạnh phúc.

Comments

Category
Facebook Twitter GooglePlus KakaoStory NaverBand