번역의뢰

chi dich giup em ra tieng han voi!!!!!!!!!!

노종섭 0 574 2008.06.26 19:37

em biết là anh đi làm phải nghĩ nhiều rất mệt mỏi ,va đau đầu nũa.

anh có biết là em luôn mong muốn điếu gì ko??

gia đình, em và anh luôn luôn vui  vẻ  hạnh phúc  ..............trong nhà luôn có những tiếng cười ,chứ cứ im lặng thì ngột ngạt va buồn lắm.

như vậy  anh cần hiểu về em nhiều ,emcũng phải hiểu về anh nhiều.

từ sáng đến tối chỉ 1 mình em ko nói chuỵện vơí ai được ,cứ như vậy em điên người lên và chết mất.

mà tiếng hàn của em ko thể khá lên được.em rất muốn nói chuyện với anh nhiều ,như vậy vợ chồng sẽ hiểu nhau hơn,và tiếng hàn của em cũng nhanh tiến bộ.ko nói thi làm sao mà giỏi được.

còn anh quá mệt và vì tiếng hàn cuả em ko giỏi lên nói chuyện ko thú vị    phải ko?/ thế thì thôi vậy. em ko muốn làm anh mệt mỏi vì em.vì em yêu anh ,ko phải là em đùa những cái ko tốt và quá trớn , nếu anh thấy như vậy là quá trớn thì  không phải rồi chắc là anh mệt và ko thích .nếu như vậy thì từ nay em sẽ ko đùa nữa.............em sẽ cố gắng học ngôn ngữ và văn hóa bây giờ em đang tích cực học mong anh hãy giúp đỡ em nhiều.hy vọng anh hãy hiểu em.

em muốn hỏi anh , anh nghĩ gì về em????mong anh hãy nói thật lòng..

còn em luôn muốn biết nhiều về anh..có lẽ em cũng đã hiểu về anh nhiều.

em yeu anh nhieu ,mãimãi yêu anh<ko phải chỉ là những lời chót lưỡi đấu môi

em viết dài quá nhưng mong chi hãy dịch giúp em. cám on chi nhiều <chị HIEN>chúc chị luôn mạnh khoẻ va xinh dẹp .,gia đình hạnh phúc......em muốn xem ảnh của chị.có được ko  ạ?rất mong chị đồng ý.

Comments

Category
Facebook Twitter GooglePlus KakaoStory NaverBand