번역의뢰

dich gium em cau nay nhe chi

nguyen ngo 0 638 2008.06.26 16:21

chi oi dich gium em cau nay nhe chi cam on chi nhieu

anh a ,tu ngay em roi xa que hung xa cha me xa ca nguoi than chang con ai ben minh nua ,di toi mot noi ma em cung chang quen biet gi ca ma lai chang co nguoi than ho hang nao het, chi co minh anh va gia dinh anh la ngiou than duy nhat cua cua em ma thoi .vay ma anh lai bo em mot minh anh di toi ngay lam roi ma anh cung ko ve nha voi em bo em co mot minh .moi khi anh k o ve nha ,anh co biet em lo so toi mut nao komoi khi trong cho anh ve deu that vong xa cha me em rat la nho cha me vay ma anh chang an ui em con nguoc lai anh con bo em anh di hoai anh chang lo lang quan tam em gi ca.trong tham tam cua nah ,anh co coi em la gi ko .chac la anh chi nghi ve ban be cua anh ko co phai ko .tu ngay roi xa cha me de di lay chong minh nghi lay chong roi se dc hanh phuc va niem vui ai ngo nguoc lai chang co hanh phuc nao ca chi co noi buon chac chong den cho em ma thoi.tu ngay lay anh toi gio em chang thay tui minh co hanh phuc gi ca em thay minh nhu mot con o trong nha nay chu ko phai la vo anh .em cam nghi rang minh nhu mot con nich de cho nguoi ta choi .chang biet gi ca .da la vo chong roi ma chuyen gi em cung chang biet gi ca em mong mai sao anh dung nhu vay nua nhe dung doi voi em nhu vay nua em chi muong tui moinh co dc hanh phuc gia dinh ma thoi em co deu nay muong noi voi anh em co deu gi kp phai voi anh em mong hay tha loi cho em nhe,mong anh xem roi se hieu dc tam long cua em nhe ,em thuong anh nhieu lam...chi dich gium em nhe chi em rat cam on chi nhieu em buon qua chi coi dung cuoi em nhe tai buon moi viet vay em mong chi dich gium em cam on chi nhieuchuc chi hanh phuc

Comments